Author: 8***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: San pham chat luon tuyet voi
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 34.000₫
| Material | Iron Alloy |
| Season | Spring |
| Style | French |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Valentine's Day |
| Color | Multicolor |
| Type | 3D Decoration |
| Trọng lượng tịnh | 2 g |
| Chiều cao | 1.2 cm |
| Chiều dài | 7.3 cm |
| Chiều rộng | 5.2 cm |
| SKU | sb251217171728601346685 |
Author: 8***9
Date:
Review: San pham chat luon tuyet voi
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 8***9
Date:
Review: San pham chat luon tuyet voi
Màu sắc: Nhiều màu
Author: Z***r
Date:
Review: Very satisfied with this product. Good quality and looks exactly like the picture. Fast delivery and well packed.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: J***a
Date:
Review: C’est très mignon
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm